Íþróttamannvirki

Hér fyrir neðan má sjá yfirlit yfir öll íþróttamannvirki í Kópavogi

Bláfjöll

Skíðamiðstöð Kópavogs - Breiðablik

Í Bláfjöllum

Forstöðumaður: Bergþór Kárason 
Sími: 561 7750/898 1003
Netfang; beggo@kopavogur.is

 

 

Sundkappi

Sundlaug Kópavogs

v/Borgarholtsbraut
Sími: 570 0470

Forstöðumaður: Jakob Þorsteinsson
Netfang: jakob@kopavogur.is

Sólardagur í sundi

Salalaug

v/Versali
Sími: 570 0480

Forstöðumaður: Guðmundur Halldórsson
Netfang: gudmundur.h@kopavogur.is

Kópavogsvöllur

Afgreiðsla: 441 8920

Forstöðumaður: Ómar Stefánsson
Beinn sími: 441 8921/863 5913
Netfang: kopvollur@kopavogur.is

Íþróttahús Kópavogsskóla

V/Digranesveg
Sími: 441 8860

Vaktstjóri: Margrét Pétursdóttir 
Netfang: margret.peturs@kopavogur.is

Íþróttahús Kársnesskóla

V/Holtagerði
Sími: 441 8840/696 1843

Vaktstjóri: Sigursteinn Sævar Einarsson
Netfang: Sigursteinns@kopavogur.is

Íþróttahús Snælandsskóla

V/Víðigrund
Húsinu hefur verið lokað fyrir almenna notkun
Sími: 441 8940

Íþróttahúsið í Lindaskóla

V/Núpalind
Sími: 441 8880

Vaktstjóri: Magnús H. Valgeirsson
Netfang: magnusv@kopavogur.is

Íþróttahúsið í Versölum - Gerpla

V/Versali
Sími: 441 8800

Framkvæmdastjóri Gerplu: Olga Bjarnadóttir
Beinn sími: 441 8801
Netföng: gerpla@gerpla.is / olgab@gerpla.is

Vefsíða Gerplu

Íþróttahúsið Digranes

V/Skálaheiði
Sími: 441 8820 /554 4995

Forstöðumaður: Elísabet Stefánsdóttir
Beinn sími: 892 9215
Netfang: elisabets@kopavogur.is

Íþóttahúsið Fagrilundur

V/Furugrund
Sími: 441 8941

Forstöðumaður: Elísabet Stefánsdóttir
Beinn sími: 441 8944
Netföng: elisabets@kopavogur.is

Íþróttahúsið Smárinn - Breiðablik

V/Dalsmára
Sími: 510 6400

Framkvæmdastjóri Breiðabliks: Kristján Jónatansson
Netfang: kristjan@breidablik.is

Vefsíða Breiðabliks

Fífan

V/Dalsmára
Sími: 510 6400
Rekstrarumsjón: Breiðablik
Netfang: fifan@fifan.is/ kristjan@breidablik.is 

Leiga vegna stærri viðburða s.s.  tónleika og/eða sýninga  í  Fífunni Knattspyrnuhöll:

Sími: 441 0000
Gunnar Guðmundsson, íþróttafulltrúi
Netfang: gunnarg@kopavogur.is

Íþróttamiðstöðin Kórinn

V/Vallakór
Sími: 441 8720

Framkvæmdastjóri HK: Birgir Bjarnason
Netföng: hk@hk.is / birgirb@hk.is

Vefsíða HK

Leiga vegna stærri viðburða s.s.  tónleika og/eða sýninga  í  Kórnum Knattspyrnuhöll:

Sími: 441 0000
Gunnar Guðmundsson, íþróttafulltrúi
Netfnag: gunnarg@kopavogur.is