Sports facilities

Hér fyrir neðan má sjá yfirlit yfir öll íþróttamannvirki í Kópavogi

Blafjallayfirlit44.jpg

Skíðamiðstöð Kópavogs - Breiðablik

Í Bláfjöllum

Director: Bergþór Kárason 
Tel: 561 7750/898 1003
E-mail; beggo@kopavogur.is

swimmers-swimming-race-competition-5683717.jpeg

Sundlaug Kópavogs

v/Borgarholtsbraut
Tel: 570 0470

Director: Jakob Þorsteinsson
E-mail: jakob@kopavogur.is

salalaug19.jpg

Salalaug

v/Versali
Tel: 570 0480

Director: Guðmundur Halldórsson
E-mail: gudmundur.h@kopavogur.is

Kópavogsvöllur

Afgreiðsla: 441 8920

Director: Ómar Stefánsson
Tel: 441 8921/863 5913
E-mail: kopvollur@kopavogur.is

Íþróttahús Kópavogsskóla

V/Digranesveg
Tel: 441 8860

Manager: Margrét Pétursdóttir 
E-mail: margret.peturs@kopavogur.is

Íþróttahús Kársnesskóla

V/Holtagerði
Tel: 441 8840/696 1843

Manager: Sigursteinn Sævar Einarsson
E-mail: Sigursteinns@kopavogur.is

Íþróttahús Snælandsskóla

V/Víðigrund
The house has been closed for general use.
Tel: 441 8940

Íþróttahúsið í Lindaskóla

V/Núpalind
Sími: 441 8880

Manager: Magnús H. Valgeirsson
E-mail: magnusv@kopavogur.is

Íþróttahúsið í Versölum - Gerpla

V/Versali
Tel: 441 8800

Manager of Gerpla: Olga Bjarnadóttir
Tel: 441 8801
E-mail: gerpla@gerpla.is / olgab@gerpla.is

Website Gerpla

Íþróttahúsið Digranes

V/Skálaheiði
Tel: 441 8820 /554 4995

Director: Elísabet Stefánsdóttir
Tel: 892 9215
E-mail: elisabets@kopavogur.is

Íþróttahúsið Fagrilundur

V/Furugrund
Sími: 441 8941

Director: Elísabet Stefánsdóttir
Tel: 441 8944
E-mail: elisabets@kopavogur.is

Íþróttahúsið Smárinn - Breiðablik

V/Dalsmára
Tel: 510 6400

Manager of Breiðablik: Kristján Jónatansson
E-mail: kristjan@breidablik.is

Website Breiðablik

Fífan Football Hall

V/Dalsmára
Tel: 510 6400
Operational Management: Breiðablik 
E-mail: fifan@fifan.is/ kristjan@breidablik.is 

Rental of larger events such as concerts and / or shows in Fífan Football Hall:

Tel: 441 0000
Gunnar Guðmundsson, sport administrator
E-mail: gunnarg@kopavogur.is

Íþróttamiðstöðin Kórinn

V/Vallakór
Tel: 441 8720

Manager of HK: Birgir Bjarnason
E-mail: hk@hk.is / birgirb@hk.is

Website HK

Rental of larger events such as concerts and / or shows in Kórinn Football Hall:

Tel: 441 0000
Gunnar Guðmundsson, sport administrator
E-mail: gunnarg@kopavogur.is